A3/4-Dân Lập Hà Nội
Cám ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn A34-DL Hà Nội
A3/4-Dân Lập Hà Nội
Cám ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn A34-DL Hà Nội
A3/4-Dân Lập Hà Nội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3/4-Dân Lập Hà Nội

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

gửi kênh 14

Go down 
Tác giảThông điệp
Mrs.Chen
Học Sinh
Học Sinh
Mrs.Chen

Virgo Tổng số bài gửi : 58
Điểm : 131

gửi kênh 14 Empty
Bài gửiTiêu đề: gửi kênh 14   gửi kênh 14 I_icon_minitimeSun Jul 11, 2010 2:35 pm

Gửi kênh 14,

Xin tự giới thiệu tôi là 1 Fan của k - POP và thật sự xin lỗi nếu có điều gì xúc phạm đến các bạn, đặc biệt là đội ngũ admin của quý báo.
Hôm nay, tôi vừa đọc 1 tin liên quan đến nhóm nhạc nữ số 1 của Đại Hàn Dân Quốc : SNSD.
Tôi thật sự không hiểu 1 tờ báo mạng có uy tín trong cộng đồng giới trẻ lại có thể phát ngôn ra nhưng thông tin thiếu suy nghĩ đến như vậy. Xin được hỏi, các bạn lấy cái quyền gì mà bới móc đời sống của 1 người, kể cả là họ có là 1 ngôi sao đi nữa?!? Một tờ báo mà đa phần là antifan của SNSD thì liệu nó có được sự phản hồi tích cực của 1 số người không? Khi đọc xong bài báo này, tôi bỗng chợt nghĩ, không hiểu bây giờ Kênh 14 có thể được coi là tờ báo lá cải không ? Các bạn vô tình đã gieo vào lòng chúng tôi một ý nghĩ xấu. Tôi biết các bạn là những người có tri thức và tất nhiên cũng được học Đạo Đức lớp 1, cũng được học về việc tôn trọng người khác, không ghen ghét, đố kị,.... Nhưng không thể tránh khỏi cái thói xấu của con người Việt Nam: Ghen tị với thành công của người khác. Tôi cũng vậy, tôi cũng có phần ghen tị với họ, SNSD. Nhưng tôi khâm phục họ nhiều hơn. Tôi đã dõi theo họ từ lúc họ Debut. Với các nhóm nhạc khác, họ nhận được cái nhìn đầy thiện cảm từ khi Debut, nhưng SNSD thì không. Họ phải ghánh chịu rất nhiều những lời chỉ trích từ các fan. Có thể các bạn biết hoặc lờ đi, phần lớn những người ghét SNSD đều là con gái và đều hâm mộ SuJu, DongBang. Lý do E.L.F, CASS ghét SNSD là gì? Là vì SNSD, SuJu, DongBang là những đứa con trong SM Town, họ luôn có những quan hệ tốt đẹp với nhau, còn antifan, hay chính xác hơn là E.L.F, CASS lại cho là khác, họ nghĩ SNSD đang cướp mất thần tượng của họ. Đáng nói hơn là các bạn không suy nghĩ gì cả, viết cả những thông tin chưa xác thực. Vô trách nhiệm với lời nói của mình là suy nghĩ của tôi về các bạn. Các bạn vô tình hay 1 chút nào đó cố ý đã gây ra những trận chiến không bao giờ kết thúc của Fan K - POP. Bạn đã ghĩ đến hậu quả sẽ xảy ra từ bài báo của mình chưa? Các bạn có đọc những dòng chia sẻ của độc giả khi đọc xong bài này không? Thật sự là đáng sợ.
Tôi không hy vọng có thể làm gì được hơn là viết cho các bạn lá thư này, hy vọng các bạn sẽ có những suy nghĩ khác khi đọc xong bài viết này. Tôi biết rằng mỗi người đều có cái quyền tự do ngôn luận của riêng mình, nhưng họ cũng phải có trách nhiệm trong lời nói của mình. Vì chúng ta đều là những con người có hiểu biết
Xin lỗi vì có thể những lời nói của tôi xúc phạm các bạn, nhưng tôi cho rằng các bạn còn có những bài viết quá đáng hơn nữa cho SONE, cho Fan của K - POP.
Cảm ơn vì đã đọc lá thư này
Một lá thư của 1 người bất bình.
Tôi là SONE, là E.L.F, là CASS, là Fan của K-POP.

gửi kênh 14
Trang 1 trong tổng số 1 trang